Tìm bạn đổi tiêu lấy sáo ( có tiêu )
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tìm bạn đổi tiêu lấy sáo ( có tiêu )
Mày chơi anh à, anh có nói sáo lên C4 bao giờ, A4 còn lên không nổi.... tính anh à, cắt trym bây giờ :|
Hơn nữa với anh sol3 là quá đủ rồi, quan tâm tới mấy note cao hơn làm gì.
p/s: lên TP lại đê, anh mang dao theo =))
anh LEE ơi ? T7 này anh mún hẹn ở đâu ? , gần gần thui ! Anh biết trường Nguyễn Thượng Hiền ko ???????? Anh chạy lên đó dc ko ??
(08-14-2012, 09:20 PM)chrisphan Đã viết: anh LEE ơi ? T7 này anh mún hẹn ở đâu ? , gần gần thui ! Anh biết trường Nguyễn Thượng Hiền ko ???????? Anh chạy lên đó dc ko ??

ok em, khoảng 3g chiều T7 nha em !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
hic ... anh honsolee có cây sáo nào có giá trị hơn ko ? mức tiền gần bằng cũng dc ... tại em thấy trúc vàng ko dc khả thi cho lắm
vâg nếu mấy anh nói thế thì thôi em ko í kiến ! em chỉ đang tìm cây sáo tốt để thổi thôi
Bác crazyxxx1993 không nên nhận xét tiêu cực như vậy. Chuyện trao đổi thế nào cứ để bác Lee với chủ thớt sắp xếp giải quyết. Còn về chất lượng của Tiêu thì mình nghĩ không như bạn crazyxxx123 nhận xét đâu vì trước giờ bác Bambooflute mặc dù tính tình hơi khác người 1 chút nhưng sản phẩm của bác ấy thì cũng đã được mọi người đánh giá rất cao (trong đó có mình)

Cây Tiêu này kén người mua là vì đã được khắc chữ lên rồi, nói thật là mình cũng muốn mua nhưng hiện tại mình cũng đã có quá nhìu Tiêu rồi Big Grin

(08-17-2012, 08:22 PM)chrisphan Đã viết: vâg nếu mấy anh nói thế thì thôi em ko í kiến ! em chỉ đang tìm cây sáo tốt để thổi thôi

sáo tốt thj ở nhà ông Lee có nhjều đấy, nhưng toàn là xấu hoắc thui :|, nếu bạn thjx sáo đẹp thì tìm ng khác đi, mún sáo tốt thj pm ổng. Khi nào rảnh bạn lên Tao Đàn chơi nhé, mjh cũng mún đc diện kiến tiêu cực phẩm của bbf.
(08-17-2012, 08:27 PM)wanabe00 Đã viết: Bác crazyxxx1993 không nên nhận xét tiêu cực như vậy. Chuyện trao đổi thế nào cứ để bác Lee với chủ thớt sắp xếp giải quyết. Còn về chất lượng của Tiêu thì mình nghĩ không như bạn crazyxxx123 nhận xét đâu vì trước giờ bác Bambooflute mặc dù tính tình hơi khác người 1 chút nhưng sản phẩm của bác ấy thì cũng đã được mọi người đánh giá rất cao (trong đó có mình)

xl a Châu e quá lời, đừng chấp kon nít nhé. Smile
(08-17-2012, 08:05 PM)crazyxxx1993 Đã viết:
(08-17-2012, 07:36 PM)chrisphan Đã viết: hic ... anh honsolee có cây sáo nào có giá trị hơn ko ? mức tiền gần bằng cũng dc ... tại em thấy trúc vàng ko dc khả thi cho lắm

tóm lại là bạn chỉ quan trọng tiền bạc thôi phải ko? Mình nói thẳng cho bạn biết luôn, nếu bạn là 1 ng có can đảm và suy nghĩ, bạn lên shop của thằng bbf, chửi vào mặt nó, kêu nó đền tiền cho bạn, hàng này thì ko ae nào dám mua phụ bạn đâu. Nếu bạn muốn có 1 cây sáo, cây tiêu tốt thì cn tuần này bạn lên Tao Đàn, ae sẽ sẵn sàng tư vấn cho bạn. Nếu mình là bạn thj mjh đã phanh thây cáj thằng chuyên lừa đảo rồi, cn này nếu rảnh thj bạn hãy lên Tao Đàn, ok ae sẽ gjúp bạn, đã thật sự đam mê thj ko ai quan trọng tjền bạc đâu bạn.

Bạn này ăn nói cho đàng hoàng nhé. Đừng để tui ban nick bạn nha. Trong chuyện này bạn có liên quan gì mà bạn có quyền xúc phạm các thành viên khác như vậy? Ai lừa đảo như thế nào bạn có chứng cứ gì không? Chủ nhật này nếu mình lên Tao Đàn , bạn có thể đem bằng chứng ra cho tui thấy được không? Bạn có thể tư vấn cho tui xem thế nào là cây sáo và cây tiêu tốt được không?

[/quote]

Bạn này ăn nói cho đàng hoàng nhé. Đừng để tui ban nick bạn nha. Trong chuyện này bạn có liên quan gì mà bạn có quyền xúc phạm các thành viên khác như vậy? Ai lừa đảo như thế nào bạn có chứng cứ gì không? Chủ nhật này nếu mình lên Tao Đàn , bạn có thể đem bằng chứng ra cho tui thấy được không? Bạn có thể tư vấn cho tui xem thế nào là cây sáo và cây tiêu tốt được không?

[/quote]

thứ 1, do nóng nảy và tự nhận mjh sai nên e đã tự delete bài. Thứ 2 thành viên khác ở đây là ai? E ko hề xúc phạm chủ pic, có chăng thì e đang nói về bbf, mà bbf là thành viên của damsan ak? Ban nick, ok ban nick, lỡ vi phạm thì chịu, ko thành vấn đề. Thứ 3, trên tieusao thì bbf đã tuyên bố tiêu giá 1tr test đầy đủ lên tới La3, mà cái này thì ko trực thuộc shop của damsan, a Mod nhờ chủ pic test thử cây tiêu xem lên đến La3 ko? Riêng dạo gần đây 2 đứa bạn e mua thj test ko đc đấy. Còn về tư vấn sáo tốt thì đơn giản cây sáo ko bị lỗi thổi vừa ý thj đã là sáo tốt, nếu ý của a có khác đó là quan niệm của a, riêng a bực mình và kêu ban nick thj a hãy chỉ xem e sai chỗ nào vi phạm nội quy 4r đã
Nếu bạn nói Bbf ko phải là thành viên Đamsan thì mình xin đính chính lại cho bạn rõ Bbf là thành viên kì cựu của Damsan 3 4 năm rồi bạn nhé. Còn việc tiêu lên La3 không được như bạn nói thì chuyện đó bên tieusao nên mình không rõ và không có quyền xử lý.

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Thumbs Up SHOP TIÊU SÁO CỦA KTS_CHUYEN . KTS_CHUYEN 1,152 2,979,308 03-25-2023, 02:51 PM
Bài mới nhất: akiaphuong
Music Shop Tiêu Sáo trúc made by Độc Cô tử Độc Cô Tử 30 95,620 11-16-2016, 03:26 PM
Bài mới nhất: trangoneland
  Cao Trí Minh: Bán Sáo Trúc,Nứa,Tiêu Trúc Chất Lượng, Giá Rẻ,tại Hà Nội và Toàn Quốc caotriminh_hp 261 847,207 11-10-2016, 05:16 PM
Bài mới nhất: manhtkv
Thumbs Up Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). music_heal_mysoul 595 1,435,156 06-26-2016, 08:39 PM
Bài mới nhất: khoaphuc3012
  Shop Tiêu trúc Ngũ Âm (góc nhỏ cung cấp Tiêu-Sáo chất lượng) Lão tè 181 399,914 01-28-2015, 10:51 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
Music Cần bán 2 trong 4 loại: Panflute, sáo bầu, tiêu trúc tím và flute mới giá rẻ quocbinhnguyen 3 23,089 01-21-2015, 01:55 PM
Bài mới nhất: Cosmic_Pro_90
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,708 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  Cần bán cây tiêu Đô 25 tr BaGaiLeeLỳ 0 5,607 09-23-2014, 01:04 PM
  Shop Yeah6868 ! Dizi, tiêu, sáo bầu và ocarina giá sinh viên!!! werewolf 17 35,191 08-24-2014, 01:14 AM
  Cần trao đổi hoặc bán 1 cây tiêu si3 trúc tím song than 3 7,820 07-11-2014, 08:28 PM
Bài mới nhất: s0l0nely49

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách