Thông báo về việc off hằng tháng cho những người yêu sáo, tiêu tại TPHCM
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Thông báo về việc off hằng tháng cho những người yêu sáo, tiêu tại TPHCM
Chương trình offline nhân dịp Trung Thu thế nào rùi anh Rùa, anh Cô Khách ơi! CLB đàn tranh đâu ùi ta, không thấy lên tiếng gì hết nhỉ?
cho em tham gia với Big Grin
Dự tính sẽ tổ chức off tiếp theo vào thứ 2 tuần sau vào ngày 1 tháng 10, mọi người xem được không, thứ 2 tuần này không kịp rồi. nếu được thì sẽ thông báo cho mọi người biết
A Men Đà PhậtAngel
Tình hình là không thấy CLB Tranh lên tiếng gì hết nhỉ? Vậy mình cứ tiến hành off như thường đi anh. Offline tháng 10 + Trung Thu một lượt luôn.
Vậy chúng ta quyết định off lần 2 vào ngày 1 tháng 10 nhằm ngày thứ 2 tuần sau. mọi người chuẩn bị nhé. Địa điểm vẫn như cũ, quán cafe Nắng Khuya. thời gian là 19h30
A Men Đà PhậtAngel
up lên nào, cho em 1 chân khán giả như anh Châu ^^
Mong mọi người đến đông đủ nhé! Sự tham gia nhiệt tình của tất cả mọi người sẽ là động lực giúp cho diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển hơn nữa đặc biệt là forum Đàn Tranh hiện nay (đang ngày càng hot ^^)

Thay mặt BQT xin thông báo lại một lần nữa là chương trình Offline Đàn Tranh (nhân dịp Trung Thu 2012) kết hợp với anh em yêu Tiêu - Sáo tại TP. HCM sẽ được tổ chức vào lúc 19h30 thứ 2 ngày 1 tháng 10 năm 2012 tại quán cafe Nắng Khuya - 10F Trần Nhật Duật, P.Tân Định, Q.1 nhé!

Up lên phát cho mọi người biết nào. hôm nay đi bên ĐH SPKT vui quá, lại mới đi hát hò bên DH công nghiệp về nữa, mệt oài người. ngày mai mọi người tới tham gia và chuẩn bị tiết mục để góp vui nhé
A Men Đà PhậtAngel

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  a sơn ơi có hướng dẫn thổi tiêu online không karote 2 7,193 01-14-2022, 10:14 PM
Bài mới nhất: Luckystar

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách