Hình chế có bác lee với nhoc_style hài vật vã!
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hình chế có bác lee với nhoc_style hài vật vã!
[Hình: 388014_329049113853955_1719249880_n.jpg]
Xin cho hỏi sân anh em đang ngồi sinh hoạt ở đâu vậy ? xôm tụ quá Smile
chỉ là 1 buổi off nho nhỏ thui anh, sân này ở công viên Lê Văn Tám những ngày trong tuần không ai tới đây chơi cả, em nhớ là khi anh em tới chỗ này sinh hoạt có 1 cô tuổi ngoài tứ tuần hỏi ( cô này tới tập nhảy hay sao ý) " sao các cháu còn trẻ không tập nhảy nhót như cô cho nó vui, trẻ mà chơi ba cái thứ này buồn chán lắm" nghe xong em bó tay toàn tập, hic hic
Ae thật là đông vui! Ngồi với hotgirl qủa sướng!
(08-07-2012, 08:26 PM)nhoc_style Đã viết: chỉ là 1 buổi off nho nhỏ thui anh, sân này ở công viên Lê Văn Tám những ngày trong tuần không ai tới đây chơi cả, em nhớ là khi anh em tới chỗ này sinh hoạt có 1 cô tuổi ngoài tứ tuần hỏi ( cô này tới tập nhảy hay sao ý) " sao các cháu còn trẻ không tập nhảy nhót như cô cho nó vui, trẻ mà chơi ba cái thứ này buồn chán lắm" nghe xong em bó tay toàn tập, hic hic

Em quên câu trả lời của anh rồi à : "dạ đâu có, đêm qua con mới nhảy với vợ xong nên hôm nay chơi sáo cho bớt mệt cô ơi".....sau đó là cô ấy bó cứng toàn thân và mất dạng !!!!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
[/quote]

Em quên câu trả lời của anh rồi à : "dạ đâu có, đêm qua con mới nhảy với vợ xong nên hôm nay chơi sáo cho bớt mệt cô ơi".....sau đó là cô ấy bó cứng toàn thân và mất dạng !!!!
[/quote]

Em là em thích câu trả lời của bác rùi đấy Big GrinTongueTongue
@NHÓC: phải biết cách trả lời lại chứ Duy...
(08-07-2012, 08:26 PM)nhoc_style Đã viết: chỉ là 1 buổi off nho nhỏ thui anh, sân này ở công viên Lê Văn Tám những ngày trong tuần không ai tới đây chơi cả, em nhớ là khi anh em tới chỗ này sinh hoạt có 1 cô tuổi ngoài tứ tuần hỏi ( cô này tới tập nhảy hay sao ý) " sao các cháu còn trẻ không tập nhảy nhót như cô cho nó vui, trẻ mà chơi ba cái thứ này buồn chán lắm" nghe xong em bó tay toàn tập, hic hic

Lúc trước còn ở dưới Thủ Đức, đang thổi sáo với mấy học trò ở trường KHTN, có ông bảo vệ cũng chạy ra nói một câu kiểu tương tự vây: "sao mấy cháu không học mấy nhạc cụ khác như guitar chẳng hạn, học thổi sao nghe buồn, mà thảm não lắm". Mình đang tính trả lời ổng thì có thẳng học trò chen vô: "làm vài bãi cho lão này thay đổi quan điểm đi anh"Big GrinBig GrinBig Grin
(08-07-2012, 10:06 PM)honsoLee Đã viết:
(08-07-2012, 08:26 PM)nhoc_style Đã viết:

em nhớ cậu trả lời chứ, nhưng là chuyện tế nhị của anh nên em không dám nói, hế hế. đợi anh lên trích đấy, ke ke

@NHÓC: phải biết cách trả lời lại chứ Duy...

Lúc trước còn ở dưới Thủ Đức, đang thổi sáo với mấy học trò ở trường KHTN, có ông bảo vệ cũng chạy ra nói một câu kiểu tương tự vây: "sao mấy cháu không học mấy nhạc cụ khác như guitar chẳng hạn, học thổi sao nghe buồn, mà thảm não lắm". Mình đang tính trả lời ổng thì có thẳng học trò chen vô: "làm vài bãi cho lão này thay đổi quan điểm đi anh"Big GrinBig GrinBig Grin
[/quote]

em tính trả lời mà anh Lee nhanh miệng hơn nên dành luôn, hí híBig GrinBig Grin

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách