Video một ngày sinh hoạt tại Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Video một ngày sinh hoạt tại Tao Đàn
Chắc là vợ ở nhà nhổ tóc bạc ấy mà, si nghĩ nhiều quá bạc đầu, nhổ hoài thì thành lưa thưa thôi. Haizz, còn rảnh dc 4 tuần để lên chơi với anh em, sau đó bước vào năm học mới nên ko rảnh lên vào chủ nhật rồi
A Men Đà PhậtAngel
Hay lắm a e ak..Càng ngày càng thổi hay. ^^>
yh: real_madrid3107@yahoo.com
phone:0909.07.1990
Oà....! hôm nay mới lên mạng được. tưởng lên coi đồng bào ném đá, may quá!....thế này là êm rồi hi hi .... cám ơn nhok-style lăng-xê dùm nha!... chúc cả nhà vui!.....
Rất bất ngờ về cuonglong đấy nhé! thổi Bèo Dạt Mây Trôi nghe "chất" lắm
(08-05-2012, 07:30 PM)nhoc_style Đã viết: Flute dán màn sáo TQ thì đặt là cây gì đây anh Duy nhỉ, he he ^_^

chắc gọi là Flute "Tàu" được đấy! Anh Châu muốn chứng tỏ không cần sáo Tàu vẫn thổi ra chất Tàu đây đó mà. Mà nói thật là nghe hơi "bựa" thế nào ấy các bác nhỉ?!!!. ^^
lâu ngày không tập tẹp gì tay chân tay cứng ngeo lại chơi lần đầu với đàn,còn thêm đứng trước ống kính nữa chứ..! run thấy mồ hehe, quên hết cả nhạc nhẻo có j mong mọi người luợng thứ. cảm ơn jibber0403 đã quá khen nha!
anh Duy gõ muỗng quá đỉnh ^^

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lịch sinh hoạt của các anh em ở công viên Tao Đàn . KTS_CHUYEN 44 85,912 03-08-2014, 10:39 PM
Bài mới nhất: MrMit
  Video sinh hoạt tại Tao Đàn chap 1 nhoc_style 9 17,745 10-14-2013, 09:18 AM
Bài mới nhất: hainammar
  Hình ảnh, video off mini Club Tao Đàn tại quán caffe Nắng Khuya nhoc_style 10 21,628 09-13-2012, 08:53 PM
Bài mới nhất: tieuthien92

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách