Shop Tiêu sáo của LeeHonSo
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 12 Votes - 3.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Shop Tiêu sáo của LeeHonSo
(08-01-2012, 11:44 AM)saigonflute Đã viết: Thực sự nghe xong cái bài giới thiệu của bạn mình ko còn hứng thú với shop sáo của bạn nữa rồi. Bạn quá tự cao trong khi trình độ bạn có cao đến vậy không? Bạn làm loại tiêu sáo cùi bạn bán giá đắt ai muốn mua. Mặc dù mình đã xem qua các clip của bạn và rất ngưỡng mộ bạn nhưng đọc qua bài viết shop của bạn mình thấy bạn hơi có vấn đề 1 chút.

Mình thấy câu này hơi bệ... 1 chút

Trích dẫn:Có lẽ suốt đời này các bạn sẽ chỉ thấy Lee quỳ lạy Chuyên chứ sẽ ko bao giờ có chuyện ngược lại, là bởi vì tài năng của chuyênKTS là xuất chúng và Lee em mãi mãi vĩnh viễn ko bao giờ có thể vượt qua được !!!

Trích dẫn:- Bạn không muốn tiêu sáo có chữ ký của Leehonso, ok, rất dzễ, mỗi sản phẩm vui lòng cộng thêm 2 triệu bất kể loại nào.
Không ai dở mà đi làm trò mèo này, bạn chưa phải là số 1 việt nam nên bạn đứng bán rẻ quá cái chữ ký của bạn như thế.

Trích dẫn: Bạn muốn tiêu sáo mình phải có cái gốc nhìn cho nó oách, ok, vui lòng cộng thêm 1 triệu đối với các mã hàng CP, T, KT và 2tr đối với các mã hàng D, SD
Với cái giá trên trời đi shop của các cao nhân khác nguyên tiền thêm đó cũng được cái gốc tốt rồi.

Trích dẫn:- Do mình nhà nghèo, trúc chỉ mua của sự phụ ChuyênKTS , nên ai đặt hàng thì nhớ chuyển khoản trước 30% để mình có tiền mua trúc.
Trúc rẻ như bạn ăn 1 bữa ăn trưa nên 30% là quá nhiều rồi

Bạn có tai tiếng trong làng tiêu sáo nên bạn hãy tỏ ra nghiêm túc 1 chút, có lẽ AE sẽ tìm đến bạn hơn Smile. AE chơi sáo tìm đến người vui vẻ thoải mái nhiệt tình chứ không tìm đến người kênh kiệu... Nhưng dù sao cũng chúc bạn 1 tuần cố gắng được 2 đơn hàng nhé.
[/quote]

up lên 1 lần nữa cho các bô lão damsan thấy và cười vào mặt thằng ăn cơm thiếu muối này Big Grin
Anh lee cho e hỏi, em muốn đặt 1 cây tiêu đô 10 lổ siêu dỏm, có khắc 2 chữ "rác rưởi" trên đó thì hết bao nhiêu. Hình thức không quan trọng, miễn lên được C4 (trình độ thì tự em tập lên thêm, miễn anh test được tới C4 hoặc hơn càng tốt là đủ) và có 2 chữ "rác rưởi" là được.

btw: vấn đề đặt mua là em nghiêm túc, em đã mua 1 cây sol trầm bên anh chuyenkts có khắc 2 chữ "cặn bã" nên không phải em muốn chọc ngoáy gì đâu.

Tiện thì anh pm inbox cho em cái giá nhé. Được thì em cọc luôn.

edit: nếu trong khoảng 1tr6-1tr8 thì em lo được ngay, còn cao hơn thì cho e chút thời gian chuẩn bị hoặc chuyển xuống loại dỏm =.=!
tập thổi sáo cho bằng con người
Bạn saigonflute không nên nói vậy. Tính cách Lê Hồng Sơn tôi biết. Vui vẻ hóm hỉnh cho diễn đàn thật vui thôi. Đùa vui cho diễn đàn xôm tụ sôi nổi thôi. Bạn nghĩ thế không đúng đâu. Lời qua tiếng lại mất hòa khí diễn đàn. Khoét Tiêu Sáo là 1 nghệ thuật vừa Toán học vừa Âm nhạc vừa Nhân văn. Sự nhiệt tình và sự hiểu biết của Lê Hồng Sơn với anh em ai cũng nhìn nhận ra và tôn trọng.
Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc
(08-01-2012, 11:44 AM)saigonflute Đã viết: Thực sự nghe xong cái bài giới thiệu của bạn mình ko còn hứng thú với shop sáo của bạn nữa rồi. Bạn quá tự cao trong khi trình độ bạn có cao đến vậy không? Bạn làm loại tiêu sáo cùi bạn bán giá đắt ai muốn mua. Mặc dù mình đã xem qua các clip của bạn và rất ngưỡng mộ bạn nhưng đọc qua bài viết shop của bạn mình thấy bạn hơi có vấn đề 1 chút.

Mình thấy câu này hơi bệ... 1 chút

Trích dẫn:Có lẽ suốt đời này các bạn sẽ chỉ thấy Lee quỳ lạy Chuyên chứ sẽ ko bao giờ có chuyện ngược lại, là bởi vì tài năng của chuyênKTS là xuất chúng và Lee em mãi mãi vĩnh viễn ko bao giờ có thể vượt qua được !!!

Trích dẫn:- Bạn không muốn tiêu sáo có chữ ký của Leehonso, ok, rất dzễ, mỗi sản phẩm vui lòng cộng thêm 2 triệu bất kể loại nào.
Không ai dở mà đi làm trò mèo này, bạn chưa phải là số 1 việt nam nên bạn đứng bán rẻ quá cái chữ ký của bạn như thế.

Trích dẫn: Bạn muốn tiêu sáo mình phải có cái gốc nhìn cho nó oách, ok, vui lòng cộng thêm 1 triệu đối với các mã hàng CP, T, KT và 2tr đối với các mã hàng D, SD
Với cái giá trên trời đi shop của các cao nhân khác nguyên tiền thêm đó cũng được cái gốc tốt rồi.

Trích dẫn:- Do mình nhà nghèo, trúc chỉ mua của sự phụ ChuyênKTS , nên ai đặt hàng thì nhớ chuyển khoản trước 30% để mình có tiền mua trúc.
Trúc rẻ như bạn ăn 1 bữa ăn trưa nên 30% là quá nhiều rồi

Bạn có tai tiếng trong làng tiêu sáo nên bạn hãy tỏ ra nghiêm túc 1 chút, có lẽ AE sẽ tìm đến bạn hơn Smile. AE chơi sáo tìm đến người vui vẻ thoải mái nhiệt tình chứ không tìm đến người kênh kiệu... Nhưng dù sao cũng chúc bạn 1 tuần cố gắng được 2 đơn hàng nhé.
[/quote]

tui không biết bác là thèn cha nào, trình độ bác tới đâu, bác mới đăng kí thành viên hôm nay, thế mà bác dám phán xét như là bác tham gia diễn đàn lâu lắm rồi đấy, chỗ đây là ngôi nhà chung cho anh em tiêu sáo nghiệp dư nhá, nếu bác cảm thấy thích thì ọke tham gia, anh em chơi với nhau chân thành, sẽ chia kiên thức giúp đỡ nhau tiến bộ, còn nếu bác vào đây đã kích thành viên khác, moi móc, chia rẽ đoàn kết nội bộ xin mời bác đi chỗ khác nhé

ai đã là thành viên Damsan đều biết anh Lee vui tính hòa đồng, có đóng góp rất lớn cho diễn đàn từ xưa nay bạn mới vào là thứ gì mà phán xét hả, tui thấy cũng bực cho bác Lee nhá

còn nếu bác muốn so trình độ kiến thức và tài năng thì anh em sẵn sàng tiếp nhé, bác chịu khó tìm hiểu kĩ thông tin trước khi viết bài nhé, mất công ngưòi ta lại chửi bác đấy. cảm ơn bác đã đọc
Đã xoá vì bài viết không liên quan đến chủ đề !

BQT Damsan.net
Hết mình ủng hộ sư phụ Lee yêu dấu ^^. (Saigonflute nói năng nghe thật chói tai, đời còn lắm kẻ như thế,...haiz)
Công nhận sư phụ Lee đi đến đâu là bựa đến đó. Ngưỡng mộ sư phụ Lee we'.
hình như anh Lee hôn sô lập topic cho vui chớ có phải buôn bán chi đâu nhỉ Smile)
đặt anh Lee đi...hơ hơ...đặt đi,...cho lão ta làm...để hết đời làm tiêu sáo thôu...kakak
(08-01-2012, 12:06 PM)leisys ayu Đã viết: Anh lee cho e hỏi, em muốn đặt 1 cây tiêu đô 10 lổ siêu dỏm, có khắc 2 chữ "rác rưởi" trên đó thì hết bao nhiêu. Hình thức không quan trọng, miễn lên được C4 (trình độ thì tự em tập lên thêm, miễn anh test được tới C4 hoặc hơn càng tốt là đủ) và có 2 chữ "rác rưởi" là được.

btw: vấn đề đặt mua là em nghiêm túc, em đã mua 1 cây sol trầm bên anh chuyenkts có khắc 2 chữ "cặn bã" nên không phải em muốn chọc ngoáy gì đâu.

edit: nếu trong khoảng 1tr6-1tr8 thì em lo được ngay, còn cao hơn thì cho e chút thời gian chuẩn bị hoặc chuyển xuống loại dỏm =.=!

..........................

sao chưa thấy anh lee trả lời vậy =.=, có gì cho em biết sớm còn chuẩn bị nhé.
tập thổi sáo cho bằng con người
(08-01-2012, 12:06 PM)leisys ayu Đã viết: Anh lee cho e hỏi, em muốn đặt 1 cây tiêu đô 10 lổ siêu dỏm, có khắc 2 chữ "rác rưởi" trên đó thì hết bao nhiêu. Hình thức không quan trọng, miễn lên được C4 (trình độ thì tự em tập lên thêm, miễn anh test được tới C4 hoặc hơn càng tốt là đủ) và có 2 chữ "rác rưởi" là được.

Cảm ơn bác đã đến với shop và mang tới đơn hàng thứ 6 đầy ác mộng cho em, shop Lee em với tiêu chí : trúc Dzỏm, khoét xấu mà giá cao sẽ tận tình "phục vụ" bác !!!

Bác muốn khắc 2 chữ "rác rưởi" cũng được mà "cẩu Lee" cũng được, chuyện bình thường mà, vd như "rác rưởi" thì tính bác 200k, mà "cẩu Lee" thì tính bác 20 triệu vnd, rất nhanh chóng. Tiền khắc tính riêng.

Tiêu hệ siêu dzỏm hả bác, 10 lỗ hen ( dành cho tay trái hay tay phải đây ), thổi lên C4 thành bài thì 2tr hen, C4# 2,5tr nghen, D4 thì 4tr nhé, còn trên D4 thì ghé shop của siêu đại cao nhân này đặt dùm em nghen : http://tieusao.com/topic/8366944/1/

Có gì SMS em nhé ( em sẽ call lại cho : 0984.000.331)

Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Thumbs Up SHOP TIÊU SÁO CỦA KTS_CHUYEN . KTS_CHUYEN 1,152 2,979,200 03-25-2023, 02:51 PM
Bài mới nhất: akiaphuong
Music Shop Tiêu Sáo trúc made by Độc Cô tử Độc Cô Tử 30 95,617 11-16-2016, 03:26 PM
Bài mới nhất: trangoneland
  Cao Trí Minh: Bán Sáo Trúc,Nứa,Tiêu Trúc Chất Lượng, Giá Rẻ,tại Hà Nội và Toàn Quốc caotriminh_hp 261 847,171 11-10-2016, 05:16 PM
Bài mới nhất: manhtkv
Big Grin Shop bán Huyên - Ocarina saotruc 157 383,038 10-21-2016, 10:16 PM
Bài mới nhất: thanhlong24
  Shop Sáo Thủy Tinh - HCM htt 0 8,301 09-05-2016, 09:56 PM
Bài mới nhất: htt
Thumbs Up Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). music_heal_mysoul 595 1,435,112 06-26-2016, 08:39 PM
Bài mới nhất: khoaphuc3012
  Shop Tiêu trúc Ngũ Âm (góc nhỏ cung cấp Tiêu-Sáo chất lượng) Lão tè 181 399,897 01-28-2015, 10:51 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
Music Cần bán 2 trong 4 loại: Panflute, sáo bầu, tiêu trúc tím và flute mới giá rẻ quocbinhnguyen 3 23,088 01-21-2015, 01:55 PM
Bài mới nhất: Cosmic_Pro_90
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,705 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  KHAI TRƯƠNG SHOP SÁO MÈO, SÁO TRÚC UY TÍN TẠI THÁI NGUYÊN cuongcemp 20 46,897 10-22-2014, 08:46 PM
Bài mới nhất: sonlt49

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách