Báo danh Đàn Nhị.
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Báo danh Đàn Nhị.
Chủ nhật tuần này (29/7) hội nhị Hà Nội họp như bình thường vào lúc 2h chiều vẫn tại quán cafe Tigon số 34 Trường Chinh. Ai tham gia điểm danh nào Big Grin
Lần này anh em chuẩn bị tập với beat ở nhà nhé, tới hôm đấy sẽ mang lap và loa đến quay clip luôn.
Hôm t7 về quê họp lớp uống say quá lên kg kịp họp hội nhị. Từ qua đến giờ mong Sapin thông báo diễn biến quá mà vẫn chưa thấy gì nhỉ.
hôm đấy ít người bác ạ, 3 người nghỉ, hơi buồn nên các tác phẩm chơi chưa được khí thế lắm. Thôi hẹn buổi sau vậy Big Grin
Chào các bác.
Tôi cũng rất thích Nhị và tôi rất muốn học Nhị. Nhưng bjo tôi vẫn chưa biết học nhị ở đâu. Hôm nay thử "sớt" gu gồ thấy có diễn dàn nên nhảy vào ký danh luôn.
Tôi xin tự giới thiệu tôi Tên là Nguyễn Tiến Đức.
Biệt danh "Thạch sùng đại ja"
Năm nay 28 cái xuân.
Đang làm việc tại. NGC
Mobile: 0168.580.8069
Tôi cũng thích hát Xẩm lắm. Nếu vừa biết kéo nhị vừa hát xẩm được thì tôi sẽ xin vào phường bát âm. Vì vậy rất mong đc các bạn chỉ dẫn và giúp đỡ.
Xin chân thành cảm ơn.
(08-08-2012, 09:19 PM)thach_sung_dai_ja Đã viết: Chào các bác.
Tôi cũng rất thích Nhị và tôi rất muốn học Nhị. Nhưng bjo tôi vẫn chưa biết học nhị ở đâu. Hôm nay thử "sớt" gu gồ thấy có diễn dàn nên nhảy vào ký danh luôn.
Tôi xin tự giới thiệu tôi Tên là Nguyễn Tiến Đức.
Biệt danh "Thạch sùng đại ja"
Năm nay 28 cái xuân.
Đang làm việc tại. NGC
Mobile: 0168.580.8069
Tôi cũng thích hát Xẩm lắm. Nếu vừa biết kéo nhị vừa hát xẩm được thì tôi sẽ xin vào phường bát âm. Vì vậy rất mong đc các bạn chỉ dẫn và giúp đỡ.
Xin chân thành cảm ơn.

Chú SpainT xem, bố trí thế nào để giúp cậu Thạch sùng thỏa trí đam mê đi nào. chú Thạch sùng ở Khương Thượng đấy mà. Anh em cùng ở trên HN, trợ giúp nhau đi. a ở dưới HP, chịu!hjx
Luôn mong được "Tứ Hải Giao Tình"!
vầng, em đã trao đổi với bác Sùng rồi Big Grin đang bố trí một buổi anh em gặp gỡ trao đổi. Dự kiến là tuần này.
Xin báo danh theo các bác ^^
Tên: Triệu Trí Tâm, đến từ TpHCM
Sinh năm: 1982.
Nghề nghiệp: Kỹ sư phần mềm
Quá trình tập: Tổng thời gian tập thầy khoảng 6 tháng, giờ từ tập ở nhà, chỉ mới kéo được vài đoạn quen thuộc ^^
Email: tamtrieutri@gmail.com
Nick Yahoo: trieutritam
Bao giờ Sapin có kế hoạch gặp Sùng nhớ báo trước nhé, nếu có thời gian mình cũng tham gia. Thèm quá mà chưa sắp xếp gặp nhau được.
mai ra họp hội nhị nhé mọi người. Địa chỉ và thời gian vẫn như cũ. Quán cà phê Tigon 36 Trường Chinh, buổi chiều.
Sapin T !
Tình hình rất là tình hình. Chiều nay 04/9/2012 anh đi Hà Nội. Lưu trú lại Hà Nội 03 ngày.
Tọa độ cần đến là: Trường Quản trị kinh doanh - Ngõ 12 - phố An Hoà - Phường Mộ Lao - Q. Hà Đông - TP Hà Nội. Không biết tọa độ này có gần chỗ em không. Anh sẽ rảnh vào các buổi tối 04, 05, 06. Nếu có thể hò hét anh em hội nhị chúng ta gặp mặt nhỏ được k ? Quốc, Bailing, thạch sùng, Mr Dũng..v.v.?????

Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  AI THÍCH HÁT XẨM VÀ KÉO NHỊ THÌ VÀO BÁO DANH NHA bailing 22 46,259 06-10-2016, 06:27 PM
Bài mới nhất: lehuuhung
Video 真的好想你 Video + Sheet dành cho erhu yuti 0 4,477 03-13-2013, 09:49 PM
Bài mới nhất: yuti

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách