Hướng dẫn tìm kiếm trên damsan.net
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hướng dẫn tìm kiếm trên damsan.net
Mới đọc topic "Việc tìm sheet của damsan trên google" của newroyal nên mình nghĩ mới viết bài này.

Chắc các bạn cũng biết đa số các diễn đàn đều có chức năng tìm kiếm riêng, tuy nhiên cái chức năng này khá phức tạp và khó sử dụng.

Vì vậy mình xin hướng dẫn các bạn cách tìm kiếm bằng công cụ google (áp dụng cho tất cả các trang khác, chứ không nhất thiết là damsan).

Để tìm beat thì các bạn dùng từ khóa này: beat + tên bản nhạc + site: damsan (hoặc damsan.net).

áp dụng cho các thông tin khác như sheet, bài thể hiện....
Vd: site:damsan.net a time for us

vô google gõ vậy là có ngay
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Hiện tại diễn đàn đã tích hợp chức năng search của google, các bạn sẽ thấy 1 ô search nhỏ nằm ngay bên dưới phần tổng kết các bài viết mới. Khi bạn nhập từ khóa và click Search, kết quả sẽ hiện thị qua 1 trang mới. Chúc các bạn vui.

Trâu.
đàn ông VN rất tốt mà. Ở đâu chẳng có người này người kia. Nếu đã được làm việc cùng người NB thì có nghĩa người đàn ông VN đó phải rất giỏi đúng không? ( có phải ai cũng giỏi ngoại ngữ để làm việc đc với nc ngoài đâu)
Mình cũng thắc mắc mãi về câu chữ ký của Lê Hồng Sơn. Người nước ngoài đánh giá về đàn ông Việt vậy là hoàn toàn không ổn.
Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Thắc mắc về thư viện 1x.damsan.net saomuc 1 6,797 07-19-2013, 12:15 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách