Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh)
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh)
Phù, may quá vẫn còn kịp, anh Minh cho em tham gia với.
Họ tên: Bùi Quang Tánh.
Ngày sinh: 21/12/1984
Đang là công nhân
Giới tinh: Nam
Xin 1 suất báo danh nào biết đâu kiếm đc 1 cây sáo nhỉ
full name : Đỗ Đức Hạnh
birthday 18/09/1989
sdt: 0906531886
Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc
xin 1 slot
Hoàng Đức Nguyên Lộc
01648075060
(04-21-2012, 07:26 AM)caotriminh_hp Đã viết:
(04-20-2012, 08:12 PM)newroyal Đã viết: lỡ 1 người mà nhiều nick rồi sao anh?

Mình cũng đang nghĩ cách khắc phục, có vẻ hơi khó xác định, chắc do mọi người tự giác thôi, chơi vui mà.

kiểm tra cái này dễ mà anh, khi đã chọn được nick trúng. thì bắt đầu kiểm tra thời gian đăng kí. số bài post, và mỗi máy chỉ có một địa chỉ ip, tìm địa chỉ ip nick trúng. tra một lúc là ra nick nào chơi gian
Sáo của anh Minh tiếng rất trong, em vẫn kết cây "đường cong" của anh đấy! @@
Nhớ mùa hè năm ngoái quá a Minh ạ! Clb chủ yếu là nữ, mới tập chơi, nhưng ai cũng thân thiện, dễ mến, tổ chức sn cho thành viên nữa chứ, vui thật a nhỉ? Bây giờ đi tập sáo chỉ nghe tiếng sáo đánh nhau, thiếu tiếng cười đùa, nhiều thành viên tham gia lâu rùi mà chưa biết tên...
A tổ chức sn đi, lâu rùi ko đc vui. Mùa hè rùi e lại tái xuất giang hồ ^^
(04-07-2012, 02:11 PM)caotriminh_hp Đã viết: Lý do là thế này:
1. Em sinh tháng 4, tức là tháng này, tâm trạng em đang rất vui. Vì thế em muốn tặng 4 cây sáo cho 4 thành viên.
2. Coi như em tổ chức 1 "trò chơi có thưởng" nho nhỏ, để cho tinh thần Đam San vui lên, để cho Đam San có sự kiện gì đó bình luận, vừa là để em có cơ hội làm quen với mọi người, và từ đó mọi người cũng biết đến em để em "nổi tiếng" chút Angel.

Việc tặng quà này là có thực, em sẽ có video xác thực việc tặng quà. Tên tuổi, địa chỉ, liên lạc của người nhận sáo sẽ được công khai trong topic này.

Thể lệ: Mọi người sẽ đăng ký tên tại topic này, em sẽ ghi lại tên mỗi người vào 1 mảnh giấy, đến ngày 30/4 em sẽ cho hết các mảnh giấy vào hộp và bốc "xác suất" lấy 4 tờ, vào tên ai thì người đó được nhận sáo. Do tiềm lực có hạn nên em chỉ tặng 4 cây sáo được thôi, nên đành làm như vậy.
Chú ý: - Bạn nữ và các bạn học sinh từ cấp 3 trở xuống sẽ được ghi tên 2 lần vào 2 tờ giấy. Vì thế các bạn nhớ ghi trung thực giới tính của mình nhé Big Grin
- Video xác thực là video ghi lại việc bốc thăm và công khai tên, địa chỉ những người được nhận sáo. Việc bốc thăm sẽ thực hiện vào khoảng ngày 29 hoặc 30/4(Ngày 30 là sinh nhật em). Sau khi thành viên nhận được sáo thì sẽ vào topic xác thực lại giúp em là được.
- 4 cây sáo là 4 cây sáo trúc tone đô chất lượng cao, em sẽ đăng ảnh vào tối nay.
- Những bạn ở xa sẽ tự chịu khoản chi phí chuyển phát quà, tương đương 30 nghìn đồng.

Video 4 cây sáo:

sáo em gãy mất .thử xem sao.
Tên nam
18 tuổi
lớp 12a7 trường thpt núi thành ,quảng nam.
Dt 01649770471
(04-25-2012, 09:25 AM)Lamninh_TQ Đã viết: Sáo của anh Minh tiếng rất trong, em vẫn kết cây "đường cong" của anh đấy! @@
Nhớ mùa hè năm ngoái quá a Minh ạ! Clb chủ yếu là nữ, mới tập chơi, nhưng ai cũng thân thiện, dễ mến, tổ chức sn cho thành viên nữa chứ, vui thật a nhỉ? Bây giờ đi tập sáo chỉ nghe tiếng sáo đánh nhau, thiếu tiếng cười đùa, nhiều thành viên tham gia lâu rùi mà chưa biết tên...
A tổ chức sn đi, lâu rùi ko đc vui. Mùa hè rùi e lại tái xuất giang hồ ^^

Hi, hôm nào rảnh a sẽ rủ lớp mình gặp mặt hè cho vui. Chỉ sợ mọi nguời đi thực tập nhiều rồi, không còn ở gần Sư phạm nữa. Năm nay gặp mặt được sẽ vui hơn năm ngoái chút, a đệm guitar cho mọi người hát được rồi.
Cung cấp sáo chất lượng cao - hướng dẫn thổi sáo: http://saotructriminh.com/
Em cũng đăng kí Smile
Tên: Phùng Đức Hạnh
ĐC: Hà Nội
Đang là sinh viên năm nhất ĐH Smile
(04-25-2012, 02:37 AM)berry_movistar Đã viết:
(04-21-2012, 07:26 AM)caotriminh_hp Đã viết:
(04-20-2012, 08:12 PM)newroyal Đã viết: lỡ 1 người mà nhiều nick rồi sao anh?

Mình cũng đang nghĩ cách khắc phục, có vẻ hơi khó xác định, chắc do mọi người tự giác thôi, chơi vui mà.

kiểm tra cái này dễ mà anh, khi đã chọn được nick trúng. thì bắt đầu kiểm tra thời gian đăng kí. số bài post, và mỗi máy chỉ có một địa chỉ ip, tìm địa chỉ ip nick trúng. tra một lúc là ra nick nào chơi gian

Nghe bạn Cao Trí Minh nói có vẻ hợp lí nhưng mà chỉ bắt đc ga` thôi. Nếu phải mình thì mình thay đổi IP thì có trời biết. Ngoại trừ bạn biết về an ninh mạng đấy chưa kể là IP có nhiều người la động khi restar máy hay turn off lần sau khi bật lên thì nó sẽ có IP khác thế nên mình không tán thành cách của bạn
Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc
Wink 
oh, chủ đề nay hay đấy e cũng muốn tham gia. hihihihhh.....Tongue
họ và tên: Nguyễn Ngọc Anh
SĐT:01678807140
Địa chỉ: Nhân Lễ - Vĩnh Long - Vĩnh Bảo - Hải Phòng
E đang là học sinh cấp 3.hihihihhBig Grin
KT:EvG

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Star CLB Sáo Trúc Bình Thạnh vohnam 5 10,716 06-24-2014, 10:18 AM
Bài mới nhất: vohnam
  Mở nhóm sinh hoạt sáng chủ nhật hằng tuần tại công viên Gia Định ,Gò Vấp Cô Khách 5 11,151 04-26-2014, 06:52 PM
Bài mới nhất: vctvonline
  kỉ niệm 2 năm thành lập - sinh nhật Tiêu Sáo Biên Hoà 14/12/2011 - 14/12/2013 zerobg 0 3,844 11-30-2013, 05:08 PM
Bài mới nhất: zerobg
  tập sáo ở công viên Nghĩa Đô blackrose 1 5,072 12-23-2012, 12:53 PM
Bài mới nhất: thanhcntt
  [Dạy sáo] - Lớp học sáo trúc - kí xướng âm - NSUT Đức Định StaylorStar1925 4 10,257 08-24-2012, 06:59 PM
Bài mới nhất: nhoc_style

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách