Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Kính gửi quý anh em, bằng hữu gần xa,

Hôm nay mình xin mạn phép mở khoá hướng dẫn cơ bản cho cho những anh em muốn tập tiêu sáo theo nhạc lý, khoá học này hoàn toàn miễn phí, trong đó mình là người hướng dẫn chính ( hướng dẫn thôi chứ không dám xưng là thầy bà gì cả và mình cũng có nguyên tắc là không có nhận đệ tử gì hết vì bản thân thấy mình không có tư cách gì mà nhận cả).

Việc hướng dẫn của mình dựa vào các tài liệu của nhạc viện TPHCM và cùng 1 số bài tập khác do mình sưu tầm thêm.

Giờ hướng dẫn :

[b]- Lớp từ 17g - > 18g : Thứ 7 hàng tuần tại công viên Gia Định.
[/b]

- Lớp từ 14g30 trưa - > 15g30 chiều/ chủ nhật hàng tuần tại công viên Tao Đàn,

Như vậy là sẽ có 2 lớp để các bạn lựa chọn nhé, nếu siêng thì nên tham gia cả 2 lớp luôn cho trình mau lên nhé !!!
mọi chi tiết xin gọi cho mình : 0913.000.420  (mình tên Sơn)

Để tham gia khoá học này, ai học sáo thì cần mang sáo của mình lên ( sáo tông đô là ổn nhất cho người mới tập), tương tự cho ai muốn học tiêu thì tự mang tiêu lên.

[b]Ngoài ra, khi tham gia khoá học những bạn nào đã được mình đề nghị phải sử dụng giá nhạc thì bạn phải tự mang giá nhạc lên, nếu không có giá nhạc thì cho mình xin phép được từ chối hướng dẫn
, vì không có giá nhạc thì việc tập luyện rât thiếu nghiêm túc. Một giá nhạc như sau nếu ghé tiệm Đức Vinh An ở 65 Nguyễn Thiệt Thuật Q3 thì giá khoảng 130 ~ 150 ngàn.[/b]

[img] http://p.vatgia.vn/ir/pictures_fullsize/...-nhac.jpeg[/img]

[b]Ngoài ra để tiện theo dõi, mình sẽ thường xuyên cập nhật thông tin ở trang này, nếu bữa nào mình có chuyện bận hoặc công tác và không ra hướng dẫn được thì mình sẽ thông báo trên đây, các bạn vui lòng theo dõi hàng tuần nhé ( vui lòng không gọi hoặc nhắn tin cho mình chỉ để hỏi buổi hôm nay có học không !!! ), Chân thành cảm ơn !!!

Thêm nữa, nếu ai chưa biết nhạc lý thì nên xem qua video clip này để nắm sơ lược nhé :

Tổng hợp các video hướng dẫn nhạc lý cơ bản (rất dễ hiểu)

pass giải nén là : leedamsan

[/b]
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Cảm ơn tinh thần của bác Sơn. Năm nay cháu xuống đó thi đại học rồi gặp bác luôn ^^
Bác Sơn trước giờ thấy ít lên Tao Đàn mà dạo này nhiệt tình nhỉ, ủng hộ bác
ít lên Tao đàn là do em bận công tác liên tục, hy vọng sắp tới sẽ rảnh đôi chút, mà các bác không cần lo đâu, không có em thì trên Tao đàn vẫn có rất nhiều bạn khác sẵn lòng chỉ dẫn mà !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
khoá này anh dạy trong bao lâu hả a Sơn? còn cái giá nhạc có xếp lại được không ạh
Vote cho bác lee. Vậy là a e có thể tập tành đàng hoàng được rồi. ^^.
yh: real_madrid3107@yahoo.com
phone:0909.07.1990
(03-15-2012, 06:17 PM)xudzu09 Đã viết: khoá này anh dạy trong bao lâu hả a Sơn? còn cái giá nhạc có xếp lại được không ạh

Khoá này không có giới hạn, khi nào mấy bạn làm mình thấy nản quá thì stop thôi, còn cái giá nhạc thì xếp gọn lại được đấy bạn, loại nào cũng vậy. Hơn nữa trong khoá này mình chỉ hướng dẫn cơ bản cho các bạn thôi, không có dạy gì cả đâu, các bạn có căn cơ rồi thì mình xin mời qua nhạc viện chứ mình ko dám đèo bòng gì cả !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
hi vọng anh chịu dc vài tháng Big Grin
ước gì em ở trong sài gònSad
hix em cũng muốn tập nhưng em không có xiền mua giá nhạc. chỉ đủ tiền mua cây sáo 15 nghìn ở bên ký túc xá thui. thui lên đó tập dần vậy hix.

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,448 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách