Shop Tiêu sáo của LeeHonSo
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 12 Votes - 3.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Shop Tiêu sáo của LeeHonSo
oái oái bác lee mở shop, con thủ táy xuất giang hồ rồi, thế mà chỉ 2 cây 1 tuần, chắc là làm cho vui để chừa phần cho anh em kím ăn đây mà
ôi,mr Hòn so le hài thật,giờ mới biết..."hói hài"TongueBig Grin

Đúng là trải qua bao thăng trầm , tiếp xúc với không biết bao nhiêu công việc ,gặp gỡ biết bao nhiêu bè bạn . Mình thật trân trọng tình cảm anh em tiêu sáo ở tính trân thật cởi mở và tính hài hước như của hai anh em Lee và KTS_Chuyên , chế tác là 1 công việc mang đậm chất nghệ thuật và nó có cái " riêng " của mỗi cá nhân . nhưng tính cạnh tranh theo kiểu chợ búa không có ở 2 shop này (có ở cạnh mà chẳng có tranh giành lẫn nhau) mong rằng 2 người sẽ tương trợ lẫn nhau để có nhiều "tác phẩm" hơn và đa dạng hơn để anh em damsan theo sở trường riêng mà lựa chọn cho hợp ý riêng mỗi người . chúc các bạn luôn vui vẻ và tâm đắc với mỗi sản phẩm của riêng . Mình ủng hộ và xin đặt hàng của cả hai Smile
(07-29-2012, 06:45 PM)big_pig Đã viết: Đúng là trải qua bao thăng trầm , tiếp xúc với không biết bao nhiêu công việc ,gặp gỡ biết bao nhiêu bè bạn . Mình thật trân trọng tình cảm anh em tiêu sáo ở tính trân thật cởi mở và tính hài hước như của hai anh em Lee và KTS_Chuyên , chế tác là 1 công việc mang đậm chất nghệ thuật và nó có cái " riêng " của mỗi cá nhân . nhưng tính cạnh tranh theo kiểu chợ búa không có ở 2 shop này (có ở cạnh mà chẳng có tranh giành lẫn nhau) mong rằng 2 người sẽ tương trợ lẫn nhau để có nhiều "tác phẩm" hơn và đa dạng hơn để anh em damsan theo sở trường riêng mà lựa chọn cho hợp ý riêng mỗi người . chúc các bạn luôn vui vẻ và tâm đắc với mỗi sản phẩm của riêng . Mình ủng hộ và xin đặt hàng của cả hai Smile
Mình nghĩ là vẫn có cạnh tranh ở đây, chỉ là không phải cạnh tranh trong mua bán mà là cạnh tranh trong việc nghiên cứu làm sao để làm ra cây tiêu/ sáo cực chất ^^
Không có cạnh tranh thì không thể phát triển, phải xem là cạnh tranh thế nào thôi ^^.
--> nói nhiều wa', câu cuối: chúc chủ shop ra sớm show hàng ^^

Lại một cao nhân xuất thế, mặc dù chỉ gặp anh được một lần nhưng cũng chẳng nói chuyện (chắc anh cũng chẳng biết em, em ở Cần Thơ gặp anh khi anh xuống chơi hjhj có chị ngưòi Đức ak) nhưng em rất kính phục anh, tài là cái không bàn rồi em khâm phục anh, anh Chuyên cả anh mhm, th00ng mặc dù chưa từng gặp ở niềm đam mê và san sẻ của các anh theo đúng tinh thần của Damsan hjhj em ko chơi tiêu nhưng rất thích nghe tiêu. Do ở đây em không có nhiều cơ hội tiếp xúc với các anh, các chú có kinh nghiệm để học hỏi nên em đang tự tập đi thôi. khi nào làm được một cây sáo ưng ý chuẩn loại 100k của các anh em sẽ quyết tâm thu xếp hành lý lên Tao Đàn một phen để học thêm kinh nghiệm hjhj bái được nhiêu thì bái vì em biết em chẳng có gì hơn ng khác cả nên cứ học hjhj
Chúc anh đắt hàng, thông cảm em spam hjhj
Big Grin Thành viên Damsan Cần Thơ Big Grin
Saotruc-ctu.tk hay saotrucctu.byethost7.com
ku Lee này chụp hình đùa quá đáng đó. tôi thấy cũng bực mình hay là tại tôi không biết đùa. chứ KTS Chuyên nhỏ hơn Lee, ma Lee làm vậy tổn thọ em nó mất
khi nào tác phẩm làm xong tiện đường đi làm mang qua tiệm cho trò nhé ha..a
Smile
mo hàng tang thành viêm moi lå e vài cành trúc dj.
(07-30-2012, 10:04 PM)shaka Đã viết: mo hàng tang thành viêm moi lå e vài cành trúc dj.

Cành trúc thì có nhiều nhưng ống trúc để làm tiêu sáo thì em ko có nha, bản thân em còn phải mua của MHM và ChuyênKTS mà, vậy thì khi nào bác ghé nhà em để lấy "cành trúc đây"
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Thực sự nghe xong cái bài giới thiệu của bạn mình ko còn hứng thú với shop sáo của bạn nữa rồi. Bạn quá tự cao trong khi trình độ bạn có cao đến vậy không? Bạn làm loại tiêu sáo cùi bạn bán giá đắt ai muốn mua. Mặc dù mình đã xem qua các clip của bạn và rất ngưỡng mộ bạn nhưng đọc qua bài viết shop của bạn mình thấy bạn hơi có vấn đề 1 chút.

Mình thấy câu này hơi bệ... 1 chút

Trích dẫn:Có lẽ suốt đời này các bạn sẽ chỉ thấy Lee quỳ lạy Chuyên chứ sẽ ko bao giờ có chuyện ngược lại, là bởi vì tài năng của chuyênKTS là xuất chúng và Lee em mãi mãi vĩnh viễn ko bao giờ có thể vượt qua được !!!

Trích dẫn:- Bạn không muốn tiêu sáo có chữ ký của Leehonso, ok, rất dzễ, mỗi sản phẩm vui lòng cộng thêm 2 triệu bất kể loại nào.
Không ai dở mà đi làm trò mèo này, bạn chưa phải là số 1 việt nam nên bạn đứng bán rẻ quá cái chữ ký của bạn như thế.

Trích dẫn: Bạn muốn tiêu sáo mình phải có cái gốc nhìn cho nó oách, ok, vui lòng cộng thêm 1 triệu đối với các mã hàng CP, T, KT và 2tr đối với các mã hàng D, SD
Với cái giá trên trời đi shop của các cao nhân khác nguyên tiền thêm đó cũng được cái gốc tốt rồi.

Trích dẫn:- Do mình nhà nghèo, trúc chỉ mua của sự phụ ChuyênKTS , nên ai đặt hàng thì nhớ chuyển khoản trước 30% để mình có tiền mua trúc.
Trúc rẻ như bạn ăn 1 bữa ăn trưa nên 30% là quá nhiều rồi

Bạn có tai tiếng trong làng tiêu sáo nên bạn hãy tỏ ra nghiêm túc 1 chút, có lẽ AE sẽ tìm đến bạn hơn Smile. AE chơi sáo tìm đến người vui vẻ thoải mái nhiệt tình chứ không tìm đến người kênh kiệu... Nhưng dù sao cũng chúc bạn 1 tuần cố gắng được 2 đơn hàng nhé.[/quote]

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Thumbs Up SHOP TIÊU SÁO CỦA KTS_CHUYEN . KTS_CHUYEN 1,152 2,979,153 03-25-2023, 02:51 PM
Bài mới nhất: akiaphuong
Music Shop Tiêu Sáo trúc made by Độc Cô tử Độc Cô Tử 30 95,613 11-16-2016, 03:26 PM
Bài mới nhất: trangoneland
  Cao Trí Minh: Bán Sáo Trúc,Nứa,Tiêu Trúc Chất Lượng, Giá Rẻ,tại Hà Nội và Toàn Quốc caotriminh_hp 261 847,157 11-10-2016, 05:16 PM
Bài mới nhất: manhtkv
Big Grin Shop bán Huyên - Ocarina saotruc 157 383,029 10-21-2016, 10:16 PM
Bài mới nhất: thanhlong24
  Shop Sáo Thủy Tinh - HCM htt 0 8,301 09-05-2016, 09:56 PM
Bài mới nhất: htt
Thumbs Up Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). music_heal_mysoul 595 1,435,075 06-26-2016, 08:39 PM
Bài mới nhất: khoaphuc3012
  Shop Tiêu trúc Ngũ Âm (góc nhỏ cung cấp Tiêu-Sáo chất lượng) Lão tè 181 399,891 01-28-2015, 10:51 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
Music Cần bán 2 trong 4 loại: Panflute, sáo bầu, tiêu trúc tím và flute mới giá rẻ quocbinhnguyen 3 23,088 01-21-2015, 01:55 PM
Bài mới nhất: Cosmic_Pro_90
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,704 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  KHAI TRƯƠNG SHOP SÁO MÈO, SÁO TRÚC UY TÍN TẠI THÁI NGUYÊN cuongcemp 20 46,897 10-22-2014, 08:46 PM
Bài mới nhất: sonlt49

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách