Cần mua lại 1 cây Flute cũ - Bản rút gọn
Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam
Cần mua lại 1 cây Flute cũ - Bản rút gọn

+- Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam (http://damsan.net)
+-- Diễn đàn: Mua Bán & Sửa Chữa Nhạc Cụ (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=23)
+--- Diễn đàn: Mua bán (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=24)
+--- Chủ đề: Cần mua lại 1 cây Flute cũ (/showthread.php?tid=97)

Số trang: 1 2 3

Cần mua lại 1 cây Flute cũ - minhthanh_th - 02-13-2012

Xin hỏi diễn đàn nhà ta có bác nào có nhiều flute dùng ko hết hoặc lên đời flute thì nhượng lại cho e được không ak??? cũ xấu cũng không sao nhưng phải thổi được hết các nốt trên cây và không phô... vì điều kiện sinh viên nên chưa mua được cây mới... mong các tiền bối giúp đỡ...

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - buitrungthien - 02-13-2012

mình có 1 cây Đô còn mới, bán cho bạn 80k cộng vs tiền vận chuyển 10k .OK. nick yahoo: caithang_moinho_mamegai.

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - saotruc - 02-13-2012

(02-13-2012, 03:49 PM)buitrungthien Đã viết: mình có 1 cây Đô còn mới, bán cho bạn 80k cộng vs tiền vận chuyển 10k .OK. nick yahoo: caithang_moinho_mamegai.

Nếu Fulte mà có 80k là siêu rẻ, không biết bạn có viết thiếu con số nào không?

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - aviaiva - 02-13-2012

(02-13-2012, 03:54 PM)saotruc Đã viết:
(02-13-2012, 03:49 PM)buitrungthien Đã viết: mình có 1 cây Đô còn mới, bán cho bạn 80k cộng vs tiền vận chuyển 10k .OK. nick yahoo: caithang_moinho_mamegai.

Nếu Fulte mà có 80k là siêu rẻ, không biết bạn có viết thiếu con số nào không?

bác ấy nhầm fulte theo tiếng việt thôi chứ không phải "flute" nguyên bản tiếng anh nên phát giá hơi bị hớ

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - minhthanh_th - 02-13-2012

Smile)... các bác zui tính quá....e mua flute thiệt mờ... sáo trúc thì e có rùi... sáo tây ý....

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - narok - 02-13-2012

sáo Flute tone C thì mình có, nhưng giá khá chát =.=, cỡ 4tr6, có thể tăng hoặc giảm chút tùy theo thuế sau khi về =.=.

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - minhthanh_th - 02-13-2012

@ bác leehonso... ko biết bác còn cây nào không ak??? cây 1 tr rưỡi e dồn tiền tết đủ rồi hí hửng lên diễn đàn saotruc.net thì thấy bác bán mất rùi...tiếc quá...không biết còn cây nào thổi tạm được không??? nhượng lại cho e với....

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - wanabe00 - 02-13-2012

Flute mới 100% hàng China ở Nguyễn Thiện Thuật giá 2,7tr (có thể thương lượng) Big Grin

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - hoangtube - 02-13-2012

Hôm tui ra chợ trời thấy ng ta bán cây flute cũ có 60AUD, chừng 1.4tr VND, còn mới sáng bóng trong hộp, nhưng mấy cái tampon nó bị mẻ nhìu quá. Tui hon biết thử mà cũng hong có nhu cầu nên hong có mua. Bác nào cần thì tuần sau tui ra coi còn hong.

RE: Cần mua lại 1 cây Flute cũ - narok - 02-13-2012

(02-13-2012, 04:44 PM)hoangtube Đã viết: Hôm tui ra chợ trời thấy ng ta bán cây flute cũ có 60AUD, chừng 1.4tr VND, còn mới sáng bóng trong hộp, nhưng mấy cái tampon nó bị mẻ nhìu quá. Tui hon biết thử mà cũng hong có nhu cầu nên hong có mua. Bác nào cần thì tuần sau tui ra coi còn hong.

key mẻ thì không sao đâu bác, thay mấy tấm pad lại thôi, flute cũ thường xơ mấy tấm pad nên bịt không kín . Như cây bác nói thay pad xong quy ra thóc bác hồ chắc cỡ 1tr6 , rẻ chán \m/