Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7 - Bản rút gọn
Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam
Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7 - Bản rút gọn

+- Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam (http://damsan.net)
+-- Diễn đàn: Thông Báo Từ BQT (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Diễn đàn: Thông báo của BQT (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Chủ đề: Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7 (/showthread.php?tid=2918)

Số trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - smallshrimp - 06-04-2013

hì, bạn thông cảm, tại đông quá btc cập nhật ko kịp, tiết mục văn nghệ bạn nên dk trực tiếp trong topic

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - YeuTiengNhi - 06-05-2013

Hi các bạn,
Tôi thấy website tv.csmtalk.vn có hỗ trợ truyền hình trực tuyến. Chúng ta có thể tạo channel riêng mà trực tuyến buổi offline cho các thành viên diễn đàn trên mọi miền có thể xem.

Chủ yếu trên này mọi người đang trực tuyến về game, chúng ta có thể sử dụng dịch vụ này để trực tuyến buổi offline này thông qua webcam (hoặc camera kết nối với máy tính) ^^ & đường truyền internet.

Note: chúng ta có thể tạo kênh truyền hình trực tiếp của riêng mình Big Grin

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - Lão tè - 06-05-2013

Hix, năm ni ko tham gia cùng a e được rồi... Chúc buổi offline thành công tốt đẹp nhé Wink

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - hiepsigiay_1206 - 06-05-2013

Minh moi tap thoi sao duoc hon thang.Chua tham gia clb nao ca.Di duoc khong moi nguoi.Muon den nghe ae chi bao kinh nghiem...hi

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - smallshrimp - 06-05-2013

Điều kiện tham gia: yêu âm nhạc!

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - longphan - 06-06-2013

em xin tặng 2 cây sáo mèo tông đô (nứa) tay phải cho giải trò chơi nhé anh saotruc.

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - saotruc - 06-07-2013

(06-06-2013, 10:41 PM)longphan Đã viết: em xin tặng 2 cây sáo mèo tông đô (nứa) tay phải cho giải trò chơi nhé anh saotruc.

Thay mặt diễn đàn cảm ơn Long rất nhiều. Nhưng trò chơi thì mình chơi theo đội, một đội 3 người, nên không biết phân chia thế nào. BTC đang đau đầu về việc này. hơn nữa sáo mèo cũng là quà tặng có giá trị Sad

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - longphan - 06-07-2013

(06-07-2013, 06:43 AM)saotruc Đã viết:
(06-06-2013, 10:41 PM)longphan Đã viết: em xin tặng 2 cây sáo mèo tông đô (nứa) tay phải cho giải trò chơi nhé anh saotruc.

Thay mặt diễn đàn cảm ơn Long rất nhiều. Nhưng trò chơi thì mình chơi theo đội, một đội 3 người, nên không biết phân chia thế nào. BTC đang đau đầu về việc này. hơn nữa sáo mèo cũng là quà tặng có giá trị Sad

Tự em thấy giải trò chơi còn đễ trống chưa phần thưởng nên tặng vào khoản đó.BTC cứ sắp xếp sao cho hợp lý là được,em cũng muốn góp thêm phần sôi nổi cho offline.

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - saotruc - 06-07-2013

Vậy mình dùng trong đợt Offline sau nhé Long

RE: Thông báo thời gian và địa điểm ofline sinh nhật lần 7 - BaGaiLeeLỳ - 06-17-2013

Đóng sổ đăng ký bốc thăm trúng thưởng nha ! Danh sách được chốt lại đến thời điểm này là 60 người, và như vậy tỷ lệ là 1 chọi 60, chúc các bạn may mắn nhé, nhớ tham gia đầy đủ bữa Off và mang điện thoại để BTC đối chiếu nhé, nếu không thể đối chiếu được thì coi như bạn mất lượt và sẽ tiến hành bốc thăm lại !