Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). - Bản rút gọn
Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam
Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). - Bản rút gọn

+- Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam (http://damsan.net)
+-- Diễn đàn: Mua Bán & Sửa Chữa Nhạc Cụ (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=23)
+--- Diễn đàn: Mua bán (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=24)
+--- Chủ đề: Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). (/showthread.php?tid=1581)

RE: MHM Bamboo Flute - Xiao - 07-24-2012

Bác MHM ơi!
VB: là Vertical Black Bamboo.
VD: Vertical Dalat Bamboo.
Em hiểu thế có đúng không ạ?
Mà bác nói rõ thêm chút sự khác nhau về chất lượng giữa các mã Tiêu sáo để bọn em biết mà lựa ạ!

RE: MHM Bamboo Flute - fortisbull - 07-24-2012

Bảo đây , Tuấn có cây trúc tím nào ngon làm cho Bảo 1 cây sáo nhé ! Khỏi lăn tăn chuyện tiền nong nhé ! Và làm như thế nào có thể hỏi ku Phong !
Thanks nhé !

RE: MHM Bamboo Flute - music_heal_mysoul - 07-24-2012

@HonsoLee và Tây Cuồng : chỉ là bảng báo giá tạm thời thôi, chưa phải chính thức nên sẽ chỉnh sửa sau.

(07-24-2012, 09:10 PM)Xiao Đã viết: Bác MHM ơi!
VB: là Vertical Black Bamboo.
VD: Vertical Dalat Bamboo.
Em hiểu thế có đúng không ạ?
Mà bác nói rõ thêm chút sự khác nhau về chất lượng giữa các mã Tiêu sáo để bọn em biết mà lựa ạ!

Chuẩn không cần chỉnh, he he. Về chất lượng thì về âm sắc khi làm ra, hình thức bên ngoài cây trúc, chất lượng cây trúc.

(07-24-2012, 09:38 PM)fortisbull Đã viết: Bảo đây , Tuấn có cây trúc tím nào ngon làm cho Bảo 1 cây sáo nhé ! Khỏi lăn tăn chuyện tiền nong nhé ! Và làm như thế nào có thể hỏi ku Phong !
Thanks nhé !

Ok , khi nào xong sáo mình gọi cho Bảo.

RE: MHM Bamboo Flute - chrisphan - 07-24-2012

HB , HC là cái gì anh MHMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

RE: MHM Bamboo Flute - music_heal_mysoul - 07-24-2012

(07-24-2012, 10:24 PM)chrisphan Đã viết: HB , HC là cái gì anh MHMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

"Horizontal Black" bamboo flute
"Horizontal Cu Chi" bamboo flute.
Buồn buồn đặt cái mã hàng chơi chơi mà bà con la í ới quá. Chắc dẹp vụ mã hàng này được rồi. he he

RE: MHM Bamboo Flute - smallshrimp - 07-25-2012

nếu thuận buồm xuôi gió thì đầu tháng 9 e sẽ đặt 1 cây, loại 200k thui, hì

RE: MHM Bamboo Flute - Súp Bơ Gà - 07-26-2012

Cho e đặt một cây Sáo loại "ngoài ra" 250k với nhé a Big Grin hok cần hình thức, chất lượng tốt là qá đủ oài Big Grin mà sáo có sáo La trầm hok a nhỉ, nếu có cho e đặt 2 cây, một Đô một La trầm cùng loại "ngoài ra" lun nhe Big Grin thanks a nhiều Big Grin

RE: MHM Bamboo Flute - Jibber - 07-26-2012

(07-24-2012, 10:32 PM)music_heal_mysoul Đã viết:
(07-24-2012, 10:24 PM)chrisphan Đã viết: HB , HC là cái gì anh MHMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

"Horizontal Black" bamboo flute
"Horizontal Cu Chi" bamboo flute.
Buồn buồn đặt cái mã hàng chơi chơi mà bà con la í ới quá. Chắc dẹp vụ mã hàng này được rồi. he he

Bác đặt cái mã hàng mà không có chú giải hay cô giải gì hết thì mọi người la ó là phải thôi! Big GrinBig GrinBig Grin

RE: MHM Bamboo Flute - komsomol - 07-26-2012

Tiêu trúc tím tone A3 giá thế nào bác ơi?

RE: MHM Bamboo Flute - music_heal_mysoul - 07-26-2012

(07-26-2012, 12:05 AM)Súp Bơ Gà Đã viết: Cho e đặt một cây Sáo loại "ngoài ra" 250k với nhé a Big Grin hok cần hình thức, chất lượng tốt là qá đủ oài Big Grin mà sáo có sáo La trầm hok a nhỉ, nếu có cho e đặt 2 cây, một Đô một La trầm cùng loại "ngoài ra" lun nhe Big Grin thanks a nhiều Big Grin

Tạm thời mình chỉ có một loại sáo C loại này (trúc Tím), khi nào có thêm tone La trầm mình báo cho bạn biết nhé.

(07-26-2012, 10:48 AM)komsomol Đã viết: Tiêu trúc tím tone A3 giá thế nào bác ơi?

Phải A3 là tone trầm dưới tiêu C đúng không bác? Nếu đúng như vậy thì bác cần hệ lỗ nào? Khi nào chọn được trúc MHM báo giá cho bác nhé.